Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องเมนบอด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องเมนบอด

บอดตัวไหนคลอกได้ดีที่สุด ขอเป็นในความคิดแต่ละท่านนะครับ อยากรวมเอาสถิติจะไปซื้อ พอดีผมเพิ่งย้ายค่ายมาจากอินเทล เลยไม่รู้สักกะอย่าง ขอบคุณมากๆ aM2 นะครับ

M2N-E Nf 570 ครับฮิต สุดคุ้มราคา
    จริงๆตัวเลือกมันน้อยน่ะ AM2
    ถ้า์ Nf 590 M2N32-SLi อันนี้ แปดหน่อยๆ เป็น Sli

อย่าลืมเรื่อง PSU Ram แล้วก็ระบบระบายความร้อนไห้ดี

Comment

DFI Lanparty NV590 SLI-M2R ตัวนี้ลากได้ไกลครับ แต่บอร์ดมันดูอึดอัดๆ งัยก็ม่ายรู้

Comment

ประมาณเท่าไหร่คับเจ้า DFI Lanparty NV590 SLI-M2R เนี้ย
        อยากได้อยู่เหมือนกันคับ

Comment

ถ้าถามผมนะ ผมจะซื้อแค่ M2N-E 4000 แล้วเอางบที่ต่างมาถอย RAM ดีๆเทพ มา OC ไม่ผิดหวังแน่นอนวิ่ง แบบ 1:1 ส่วนเรื่อง SLI ผมก็ แนะนำ การ์ดตัวเดียวคุ้มกว่าครับ

Comment

Originally posted by www.new_xp View Post
            ประมาณเท่าไหร่คับเจ้า DFI Lanparty NV590 SLI-M2R เนี้ย
            อยากได้อยู่เหมือนกันคับ

9พันกว่าครับ .....

Comment

Working...
            X