Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus AT HD3850 + นี่ต้องเสียบไฟทุกรุ่นเลยใช่มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus AT HD3850 + นี่ต้องเสียบไฟทุกรุ่นเลยใช่มั้ยครับ

Asus ATI HD3850 + นี่ต้องเสียบไฟทุกรุ่นเลยใช่มั้ยครับ
    ตอนนี้ผมใช้ Asus ATI HD3650 TOP อยู่ ไม่รู้คุ้มค่าที่จะเปลี่ยนรึเปล่า

3850 ทุกยี่ห้อมันก็ต้องเสียบหมดแหละครับ

Comment

มาคอนเฟริมท่านข้างบนอีกที

ไอ่เรื่องคุ้มมั้ยนี่ ต้องดูกันอีกที -*-

Comment

ลองไม่เสียบดูก่อน ถ้าบูตขึ้น ให้เอาไปเคลมครับ ผิดปกติ (อ๊ะ..ล้อเล่ง)

Comment

Working...
        X