Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าผมจาลบเมนูเลือกวินโดวส์ระหว่างวิสต้ากับ XP ออก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าผมจาลบเมนูเลือกวินโดวส์ระหว่างวิสต้ากับ XP ออก

ถ้าผมจาลบเมนูเลือกวินโดวส์ระหว่างวิสต้ากับ XP ออก ต้องทำไงดีคับเดือดร้อนมากเลย มันมีสองเมนูระหว่าง Vista กับ XP อ่าคับ อ้อ vista ผมลบไปแล้วแต่เมนูเลือกยังอยู่ ลงคนล่ะไดฟ์อ่า เมนูยังอยู่ต้องแก้ยังไงอ่าคับ ตอบทีน่า

คลิก ขวา my com -properties-Advance-หัวข้อล่าง Startup and Recovery
    -Setting-edit-ลบส่วนของ Vista ออก Save -Reboot ลองดูนะ ไม่เก่งแต่อยากให้ลองดู

Comment

แล้วถ้าเลือกวิสต้า

แล้วถ้าผมเลือกวิสต้าแล้วไม่เลือกXP ทำไงครับ แล้วผมพยายามจะฟอร์แมตไดร์วที่XPอยู่ก็ไม่ได้น่ะครับช่วยด้วยๆ

Comment

Working...
      X