Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมผีเกมแท้ผสมปนเป ยำกันเป็นข้าวมันไก่ ผมจะถูกแบบใหมนิ =3=

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมผีเกมแท้ผสมปนเป ยำกันเป็นข้าวมันไก่ ผมจะถูกแบบใหมนิ =3=

คือ หลังจากที่ได้จัดฮาร์ดดิส 1TB ในวันก่อนนู้นนนนนนนน
    ด้วยความที่บ้าพลังๆ ทั้งโหลดทั้งซื้อมาเรื่อยๆเลย - -

จนวันนี้ผมคิดได้

(ในมันสมองอันน้อยนิดที่แสนจะลึกและหายาก)
    อ่าว เฮ้ย!!! เกมแท้แก้ปลอมมันจะพากันแบนตรู่มั้ยนิ
    ไม่หรอก มันลงคนล่ะที่กันหนิ
    เฮ้ยไม่แน่นาเว้ยย มันอาจจะไม่ไฟล์เช็คอะไรก็ได้
    เฮ้ยจะมีได้ไงว่ะ แค่เกมนะเว้ยยยย
    อ่าว ใครจะไปรู้ เกมๆไม่ใช่บาทสองบาท พวกมันสร้างเกมได้ มันก็ต้องสร้างไฟล์หาแครกปลอมได้ดิ แต่ลงคนละโฟเดอร์หนิ(?)
    แน่ใจอ่ะ
    เออๆๆ แล้วแต่ๆ

(ถามเองตอบเอง = =")

สรุปแว้ เอ้ย!!! สรุปว่า

ผมลงเกมยำปนเปไปมาแบบนี้ ผมจะโดนแบบจากสตีมมั้ยครับ

Comment

ว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก

หาภาพได้เจ็บมากกกกT^T

Comment

Originally posted by worapon1419 View Post
        ว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก

หาภาพได้เจ็บมากกกกT^T

Comment

โดยเฉพาะเกมที่เล่นผ่านสตีม หากเอาไป crack อีก VAC จะ .....
          Last edited by Nazio311; 24 Dec 2010, 12:55:50.

Comment

แบน

Comment

เรื่องผมก็คล้ายๆคุณ 555+

ผมใช้วิธีแยกไดร์ครับ

เอา steam กับ eadm ไปไว้อีกไดร์นึงครับ ก็ยังเล่นได้ปกติดีเป็นปีแล้ว

Comment

อย่าเรียกว่า " แบน " ดีกว่าครับ เดี๋ยวท่านเอ้จะคิดมาก
                เรียกว่า " ถูกระงับบัญชีผู้ใช้อย่างถาวร " จะดีกว่า

Comment

ส่วนมากไม่เเบนครับ... ขนาด EA ยังคิดจะเปิดขาย Account MP เเล้วเลยเผื่อใครโหลดเถื่อนมาอยากเเท้ก็อัพเกรดได้ทันที

Comment

Originally posted by Raidmax_K View Post
                    อย่าเรียกว่า " แบน " ดีกว่าครับ เดี๋ยวท่านเอ้จะคิดมาก
                    เรียกว่า " ถูกระงับบัญชีผู้ใช้อย่างถาวร " จะดีกว่า
                    นึกว่าจะมีวิธีT^T

Originally posted by gorly View Post
                    เรื่องผมก็คล้ายๆคุณ 555+

ผมใช้วิธีแยกไดร์ครับ

เอา steam กับ eadm ไปไว้อีกไดร์นึงครับ ก็ยังเล่นได้ปกติดีเป็นปีแล้ว
                    น่าลอง + +

Comment

Comment

ไม่โดนครับ ถ้าเกมเเท้อันนั้นไม่ใช่เกมของสตีม

ถ้าใช่ มีสิทโดนครับ

อย่างบางคน ลบไปเเล้วหมดคอมเลย 1 ปี ต่อมาโดนเเบนซะงั้น (ในนี้ รู้ตัวนะว่าใคร 5555)

ฉะนั้น อย่าเสี่ยงครับ ลบเกมนั้นก่อนลงสตีมครับ

Comment

ไว้คนละ folder ก็ไม่น่าโดนแล้วน๊ะ

Comment

ฟอร์เเม็ทHDDโหลดเกมใหม่เลยท่าน ส่วนเซบเกมมันฝากไปที่สตีมคลาวเเล้วมั้ง

Comment

ผมลืมถามอีกข้อ ถ้าเป็นเกมคนล่ะค่ายอ่ะครับ

Lost Planet 2 NFS11 pes2011 ผี

Call of Duty Black Ops DiRT 2 Left 4 Dead 2 Half-Life 2 Deathmatch Grand Theft Auto Episodes from Liberty City Battlefield Bad Company 2 Killing Floor Alien Swarm Team Fortress 2 แท้

แบบนี้ผมจะโนแบนมั้ยครับ คือลงเกมคนละโฟเดอร์อ่ะครับ

Comment

Working...
                              X