Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dirt2 เกมต้องเซฟผ่าน windows live id แต่ไม่มี serial ทำไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Dirt2 เกมต้องเซฟผ่าน windows live id แต่ไม่มี serial ทำไงครับ

ถ้าไม่งั้นผมเซฟเกมไม่ได้เลยเหรอครับ เกมอื่นๆ อีกหลายเกม ก้อให้ใช้ windows live แล้วก้อถาม serial

ตอนสมัครเลือก OFfline ผมก็เซฟได้ปกติ เล่นจะจบเกมแล้ว

Comment

ถ้ามีเกมแท้อยู่ซักเกม เกมที่เหลือที่เป็นเถื่อนมันจะออโต้เป็นoffline ให้เลย
      แต่วิธีสำหรับเถื่อนทั้งก๊กผมไม่รู้ไม่เคยทำ

Comment

Working...
      X