Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ ถาม ความ คิด เห็น หน่อย งับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ ถาม ความ คิด เห็น หน่อย งับ

คือ อยาก ซื้อ คอม ใหม่ นะ งับ เลย อยาก จะ ขอ ความ คิด เห็น เรื่อง

CPU หน่อย อะ งับ ระ หว่าง Pentium D 945 , Pentium D 950 , Core2 Duo E6300

อัน ไหน จะ คุ้ม ก่า งับ

ใน ระ ยะ ยาว ราคา จะ ตก เยอะ ไหม งับ

เเล้ว ก็ ขอ ให้ เเนะ นำ เรื่อง บอร์ด ของ เเต่ ละ CPU ด้วย นะ งับ

ขอบ คุง งับ

ตอนนี้ถ้าใหว 6300 คุ้มสุด

ส่วนในระยะยาว ยี่ห้อใหนรุ่นใหน มันก็ราคาตกหมดครับ

Comment

รบกวน งับ

รบ กวน ถาม เรื่อง เมนบอร์ด ด้วย งับ

Comment

ถามอะไรละ

Comment

ผมเห็นด้วยฮะ E6300เจ๋งกว่า

Comment

e6300

Mb ก็ p5b หรือ ds3

Comment

บอร์ด DS3 หรือ P5B เป็นการเริ่มต้นที่ดี
              DS4 เยี่ยม ครับ
              ถ้่าเอาสุดๆ ผมจะเลือก P5W ครับ

Comment

เริ่มต้นทำงานกับผู้รู้ใจย่อมมีชัยไปกว่าครึ่ง ก็เหมือน เมนบอร์ดกับซีพียู หากเมนบอร์ดส่งเสริมซีพียูได้เต็มที่ก็มีชัยไปเยอะแล้ว และไม่ต้องเอาเท้าขึ้นมาบีบขมับที่หลังด้วย

Comment

Working...
                X