Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ 110v

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ 110v

คือว่า เพื่อนผมซื้อ external harddisk มาฝากครับ จากนอกด้วย คือปัญหามันมีว่า มันใช้ไฟ 100v อ่ะครับ ทำยังไงมันถึงใช้กับบ้านเราได้อ่ะครับ มันเป็นแบบหม้อแปลง ในตัวด้วยสิครับ ช่วยทีครับ ขอยคุณครับ

หม้อเเปลง 110 v มีครับไฟญี่ปุ่นลองถามร้านขายเครื่อใช้ไฟฟ้าดู

Comment

ลองไปถามที่อมรดูครับ น่าจะหาซื้อไม่ยากสำหรับหม้อแปลง

Comment

แล้วราคาประมาณ เท่าไหร่อ่ะครับ แล้วหาซื้อได้ที่ไหนครับ ขอบคุณครับ

Comment

เคยเห็นร้านที่บ้านหม้อขายอยู่ ลูกละ500บาทมั้งครับ

Comment

Working...
          X