Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI CROSS FIRE การ์ดจอเทพ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATI CROSS FIRE การ์ดจอเทพ

ถามท่านผู้รู้ครับ ผมมี VGA X1950 XTX CROSS FIRE EDITION
    สามารถทำ CROSS FIRE กับรุ่น X2900.. หรือ X2600.. ได้มัยครับ
    [jay.mini@hotmail.com]

ไม่ได้นะครับ เพราะต่างรุ่นกันต่างชิพกัน มันเข้าหันไมได้อยู่แล้วครับ

Comment

กับ 1900xtx ยังไม่รู้เลยว่าจะได้ป่าว ไม่ต้องไปนึกถึง HD2900XT เลยครับ

Comment

VGA X1950 XTX CROSS FIRE EDITION
        ครอสได้ทุกรุ่นที่นอกเหนือจาก HD2000series และ 1950pro

Comment

VGA X1950 XTX CROSS FIRE EDITION
          ครอสได้ทุกรุ่นที่นอกเหนือจาก HD2000series และ 1950pro
          นี่ล่ะ เสน่ห์ของ CF แบบเก่า ^O^

Comment

ครอสได้ทุกรุ่นเลยรึ ยอดๆ

Comment

Working...
            X