Announcement

Collapse
No announcement yet.

แอนตี้ไวรัสลิขสิทธิ์อันไหนคุ้มสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แอนตี้ไวรัสลิขสิทธิ์อันไหนคุ้มสุดครับ

ตามนั้นแหละครับ ราคาก็ไมน่าเกิน2,000บาทหรือน่าจะ1,000บาทต้นๆ

ผมว่า kasper นะ

แบบ 3 user

แล้วดีด้วย

Comment

เอาที่นิยมกันนะครับ
      AVG 8.5 Free Edition- ราคาฟรี
      Avast 4.8 Home Edition - ราคาฟรี
      Kaspersky - อันนี้ราคา 990 บาทมั่งครับใช้ได้ 3 user
      Bit Defender อันนี้ไม่แน่ใจราคา
      แต่ผมใช้ Avast 4.8 Home ครับ

Comment

ลองมองNIS2009ดูครับผมใช้อยู่ไม่เรื่องมากด้วยกินแรมน้อยไม่หน่วงเครื่อง แถมใช้งานง่ายไม่ต้องไปเซ็ทอะไรให้ยุ่งยาก อัพเดตบ่อยมาก 5-10นาที ดีไม่แพ้KIS2009ครับ ราคาก้890 บ. ครับที่JIB

Comment

Kaspersky 2009 3User ของแท้้
          ติโปรแกรมหน่อยตรงรูปแบบหน้าตา2009 ชอบรูปแบบ v7 มากกว่า ดูง่าย เข้าใจง่าย
          ถ้้าคนไม่เคยใช้มาลอง จะบอกโปรแกรมมันถามไรเยอะแยะ จริงๆมันปรับได้ไม่ต้องถามเราได้นะครับ ลองศึกษาใน Settings

ถ้าคอมใช้งานแต่ที่บ้าน หรือ ไม่ค่อยเสี่ยงไวรัสจากพวกFlash Drive ใช้ ESET NOD32 Antivirus 4 ก็ Ok
          ตัวเลือกอื่นๆ
          Avast! Professional 4.8

Comment

Originally posted by tArIbAn View Post
            Kaspersky 2009 3User ของแท้้
            ติโปรแกรมหน่อยตรงรูปแบบหน้าตา2009 ชอบรูปแบบ v7 มากกว่า ดูง่าย เข้าใจง่าย
            ถ้้าคนไม่เคยใช้มาลอง จะบอกโปรแกรมมันถามไรเยอะแยะ จริงๆมันปรับได้ไม่ต้องถามเราได้นะครับ ลองศึกษาใน Settings

ถ้าคอมใช้งานแต่ที่บ้าน หรือ ไม่ค่อยเสี่ยงไวรัสจากพวกFlash Drive ใช้ ESET NOD32 Antivirus 4 ก็ Ok
            ตัวเลือกอื่นๆ
            Avast! Professional 4.8
            ผมยังใช้ v.6 internet security ใช้คีย์แบบ trial 30 วัน อยู่เลยครับ
            เพราะ v. หลังๆ มันเจออะไรแปลกมันลบเองอัตโนมัติ บล๊อกเองอัตโนมัติ

Comment

nod 32

Comment

AVG 8.5... 10 Year License ครับ
                ได้มาตอน 8.0 ตอนนี้อัพเป็น 8.5 เรียบร้อย
                เหลือเวลา อีก 9 ปีกว่าๆ
                หาซื้อได้ตาม Search Engine ชั้นนำทั่วไป...

Comment

Norton 360 v3

Comment

Avast 4.8 ฟรีครับ

Comment

McAfee Enterprise Version 8.5i
                      VirusScan v8.5i and Anti-Spyware v8.5i

ของแท้ มีให้โหลดฟรี ไม่มี key โหลดมาจะเป็นตัวเต็มเลย
                      เลือกติดตั้งได้3แบบ 1ปี 2ปี และ ตลอดกาล

Comment

Originally posted by phimarn View Post
                        ลองมองNIS2009ดูครับผมใช้อยู่ไม่เรื่องมากด้วยกินแรมน้อยไม่หน่วงเครื่อง แถมใช้งานง่ายไม่ต้องไปเซ็ทอะไรให้ยุ่งยาก อัพเดตบ่อยมาก 5-10นาที ดีไม่แพ้KIS2009ครับ ราคาก้890 บ. ครับที่JIB
                        +1 กำลังเก็บตังซื้อของแท้ ใช้อยู่ดีมากๆ

Comment

KAS ก็ KAS

(เเต่ไม่เคยใช้ของเสียเงินหรอกครับ) -*-

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
                            KAS ก็ KAS

(เเต่ไม่เคยใช้ของเสียเงินหรอกครับ) -*-

โดนนนน

อย่างแรง

Comment

Originally posted by disstat View Post
                              nod 32

เน่า!!

Comment

Working...
                              X