Announcement

Collapse
No announcement yet.

Powercolor HD3870 OC ถูกสุดในพันทิพเท่าไหร่ครับตอนนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Powercolor HD3870 OC ถูกสุดในพันทิพเท่าไหร่ครับตอนนี้

Powercolor HD3870 OC ถูกสุดในพันทิพเท่าไหร่ครับตอนนี้

เเล้วร้านไหนหรอคับ เพราะราคาหน้าเวบมันไม่ค่อยอัพอะคับ ราคาเดิม

7พันปลายๆรึปล่าวไม่ใจ

Comment

TK 7800 อะ อยากรุ้ว่ามีถูกกว่านี้ป่าว

Comment

ได้ข่าวเวอร์ชัน DDR3 แค่หกพันฝ่าบาทเอง ซิงค์เดียวกันเป๊ะ

Comment

ผมมีของ Powercolor HD3870 รุ่นไม่ OC แรม DDR4 ซื้อมาเดือน ธ.ค. 2550 ซื้อมาจากร้าน TK ประกัน com7 สนใจป่าว...pm มาได้ครับ ..085-3512100 อุปกรณ์ครบครับ...

Comment

ขอบคุณมากคับ อยากได้OCมากก่า

เเต่รุ่นDDR3ม่ายอาวอ่าาาา ^^เเหะๆ

อยากรู้ราคารุนddr4

Comment

6500 ร้าน goalcomp pantipชั้น3คับ

Comment

ง่ะใช่หรอ

http://www.goalcomp.com/product_241123_th ทำไมอันนี้ยัง 7590 เลยอะ

Comment

Working...
                X