Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอลิ้งโหลด Microsoft Office 97 หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอลิ้งโหลด Microsoft Office 97 หน่อยคับ

ได้แล้วนะคับผม คุณ JUK63 ส่งให้แล้วคับ

ขอบคุณอีกครั้งคร้าบ คนดีๆแบบนี้ อิอิ
    Last edited by Love[AMD]; 24 Aug 2007, 18:30:14.

โห..ท่านเล่นย้อนยุคเลยแฮะ หาโหลดตามบิทมีป่ะท่าน(พอดีไม่ได้เล่นบิท) สะดวกมาเอาที่บ้านผมมั้ยท่าน(ราบ.11) เสียค่ารถมาหน่อยเดี๋ยวมีโปรแกรมให้อีกเพียบ หุหุ

Comment

หุหุ ขอบคุณคับพี่ แต่ผมไม่ค่อยมีเวลาอ่า เปิดแต่คอมทิ้งไว้กะจะโหลดซะหน่อยอ่ารุ่นน้องเค้าขอมา *0*

Comment

ใครมีเอามาแบ่งกันมั่งเน้อ

Comment

แอดเอมมาเอาก็ได้ครับ ผมมี

Juk_63@msn.com ครับ

Comment

แอดไปแล้วนะคับผม

Comment

ได้แว้ว งิงิ

Comment

ครับๆ ยินดีนะ

Comment

Working...
                X