Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากแลกโน๊ทบุ๊คอะไรก็ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากแลกโน๊ทบุ๊คอะไรก็ได้

อยากได้โน๊ทบุ๊คที่มีกล้องในตัวสีดำล้วนรุ่นอะไรก็ได้ลองเสนอมานะคับด่วนอยากเล่นโน๊ทบุ๊ค อิอิ

สเป๊คคร่าวๆนะคับ
    จอ LG FLATRON F700B ตามรูปสภาพสวยแต่ถ่ายจากเวปแคมแล้วมันหมอง
    Ram DDR 1G
    HDD 80 GB
    การ์ดจอ 256 RADEON 9600 SERIES
    ลำโพง NIVEOUS SA-2100 เสียงดีคับ (รูปแทน)
    Sound การ์ด
    Mouse MD tech Laser
    Keyboard Standard
    เครส ภายนอกไม่ค่อยสวย
    แถมกล้องเวปแคม NICE อีก1ตัวด้วย
    ให้หมดเลยคับเอาโต๊ะคอมไปด้วยเลยก็ได้เบื่อคอมละ

จอคับตัวจริงสวยนะรูปมันหมองๆถ่ายจากเวปแคมคับ

รูปแทนลำโพง

Spec

...........

Comment

ดันคับ

Comment

แล้วใครมันจะมาแลก อ่ะนิ NOtebook ราคาแพงกว่า สเปก คุณตั้งเยอะ

แล้วขอบอกว่าใครแลก ก้อโครตโง่แล้วท่าน

Comment

โอ้ว ไม่อยากจะคิดเ้ลยนั้น

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
            แล้วใครมันจะมาแลก อ่ะนิ NOtebook ราคาแพงกว่า สเปก คุณตั้งเยอะ

แล้วขอบอกว่าใครแลก ก้อโครตโง่แล้วท่าน

อย่าเรียกว่าโง่เลยครับ เรียกว่าความชอบส่วนตัว ดีกว่า แต่ผมคนนึงหละที่ไม่ชอบ

Comment

ลองไปโพสห้องซื้อขายอาจจะมีคนเอาก็ได้ครับ

Comment

ลำโพงสวยดีคับ

Comment

สเป็กของคุณต่ำไปครับ P4+AGP notebookทุกวันนี้ขนาดเซเรรอน1.6ยังแรงกว่าP4@3ghzเลยครับ

Comment

ใครจาเอามาแลกกะทั่นครับเนี่ย "-_-

ถ้าเป็นคอมตั้งโต๊ะสเปกเทพก็ว่าไปอย่างนะ แต่นี่มัน...

Comment

Originally posted by stroumphs View Post
                      ใครจาเอามาแลกกะทั่นครับเนี่ย "-_-

ถ้าเป็นคอมตั้งโต๊ะสเปกเทพก็ว่าไปอย่างนะ แต่นี่มัน...
                      ไม่แน่นะครับ อาจจะมีคนที่มีรสนิยมแหวกแนวอยากแลกก็ได้ อิอิ.. เอาS42ไปแลกสิครับ

Comment

ไม่แน่นะครับอาจจะมีคนเอา ibm รุ่นเก่าๆๆ มาแลกก็ได้

Comment

สเป็กนี้ประกอบเอง ไม่ถึงหมื่นด้วยซ้ำ
                          โน๊ตบุ๊คอย่างต่ำตัวละหมื่นกว่า แล้วใครมันจะไปยอมแลก
                          ไม่ลองไปถามร้านดูล่ะครับ เพื่อจะได้ บวกเงินอีกนิดหน่อย
                          คงอาจจะได้พวกเน็ตบุ๊คมาใช้ก็ได้นะ
                          Last edited by independent131; 22 Oct 2008, 15:10:08.

Comment

Originally posted by ok.chok View Post
                            ไม่แน่นะครับ อาจจะมีคนที่มีรสนิยมแหวกแนวอยากแลกก็ได้ อิอิ.. เอาS42ไปแลกสิครับ

Comment

เห็นเค้าแลกแล้วอยากแลกมั่ง อยากได้MACBOOK-PRO แล้วจะมีใครมาแลกมั้ยนี่ ^ ^"

Comment

Working...
                              X