Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอหน่อยครับมีงบ 20000 เกินไม่ได้นะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอหน่อยครับมีงบ 20000 เกินไม่ได้นะครับ

คือพี่ผมเรียน มหาวิทยาลัย อยากได้ Notebook สักเครื่อง ซึ่งมันจำเป็นมากๆ เพราะเรียนทางนี้ (วิทคอม)
    งานหลักๆคือ เขียนโปรแกรม พวก C++ C# Pascal ต่อไปอาจได้ทำ 3D มั้งเผื่อๆไว้ก่อนก็ดี
    ขอ CPU ประหยัดไฟนะครับ เพราะได้หิ้วไปเรียนด้วย พวก Turion X2,Core2Duo ดีไหม อันไหนเย็น
    แล้วแรมขอ 512MB ดีไหม HDD120GB คงพอ
    ขอราคาไม่เกิน 20000 นะครับ
    ซื้อ รุ่น,ยี่ห้อ ไหนดี
    พวก Toshiba,Vaio,Acer,Compag, ดีไหม
    ขอบคุณครับ ขอเว็บดี หลายๆรุ่นด้วยนะครับ
Working...
X