Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหวตคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหวตคับ

ขอรบกวนทุกท่านโหวตหน่อยคับคือผมจะติดเน็ตใหม่(เพิ่งมาอยู่ แถวBigCสะพานใหม่)ไม่ทราบว่าจะใช้ของค่ายไหนดีคับ 1 M (ถ้ามีคู่สายของทุกค่ายผ่านนะ) จะได้เอาไปพิจารณาอีกทีคับ ขอบคุณมากมาย

1M พอหรอครับ ฮะๆ..เอา 2M ขึ้นไปเลย รับรองจะติดใจ ดูหนังแผ่นต่อแผ่นเลย ไม่ต้องรอ

Comment

Originally posted by ImIlluSion View Post
      1M พอหรอครับ ฮะๆ..เอา 2M ขึ้นไปเลย รับรองจะติดใจ ดูหนังแผ่นต่อแผ่นเลย ไม่ต้องรอ
      2 ก็ 2คับควรเลือกค่ายไหนดีคับได้เป็นตัวช่วยตัดสินใจคับ

Comment

เลือกตามพื้นที่ใช้งานดีกว่า สอบถามข้อมูลจริงจากคนที่ใช้อยู่เเถวนั้นข้อมูลตรงกว่า

Comment

อยู่ใกล้ กล่องค่ายไหนก็ใช้อันนั้นครับ ยิ่งระยะทางยิ่งไกล 1m ก็ได้ไม่ถึงหรอกครับ

Comment

Working...
          X