Announcement

Collapse
No announcement yet.

ACER Aspire 4925 C2D @ 2.2 CPUวิ่งไม่เต็ม ช่วยด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ACER Aspire 4925 C2D @ 2.2 CPUวิ่งไม่เต็ม ช่วยด้วย

C2D @ 2.2 CPUวิ่งไม่เต็ม วิ่งแค่ 1.2 ช่วยทีครับผม

ปกติ

Comment

ปกติคับ
      เพราะมันจะลดความเร็ว ถ้าหากไม่ได้ใช้งานหนัก เพื่อประหยัดพลังงานคับผม

Comment

k ครับขอบคุณมาก

Comment

มันเป็น Seed Mode เอ้ยยย มะช่ายยย

Comment

เพราะเติม NGV แน่เลย ^^

Comment

มันวิ่งเป็น speed step ถูกแล้วครับ จะวิ่งเต็มต่อเมื่อมี application ต้องการการคำนวนสูง และจะลดความเร็วเมื่อ stanby ครับ

Comment

CPU Notebook ก้ออย่างยี้ล่ะครับพี่น้อง ขี้เกียจอ่ะ อ่ะล้อเล่นครับ เป็น โหมดประหยัดพลังงานครับ

Comment

Working...
                X