Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเปลี่ยนเมนบอร์ดใหม่อ่าครับแนะนำที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเปลี่ยนเมนบอร์ดใหม่อ่าครับแนะนำที

ของผมมัน 4coredual-sata2 PCI-E x4 เองครับ มีคนเค้าแนะนำมาถ้าจะเปลี่ยนการ์ดจอ

ก็ควรเปลี่ยนบอร์ดใหม่ก่อนอ่าครับ สเปกก็ CPU E2160 Ram 2 GB/667 การ์ดจอ 7200 GS

แนะนำเอารุ่นไหนดีครับ

งบ เท่าไหร่ครับ

แต่จริงๆ ก็ใช้ไปเถอะครับรุ่นนี้ เพราะการ์ดจอก็ไม่ได้แรงอะไรมากมาย

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
      งบ เท่าไหร่ครับ

แต่จริงๆ ก็ใช้ไปเถอะครับรุ่นนี้ เพราะการ์ดจอก็ไม่ได้แรงอะไรมากมาย
      2000 ฿ (งบมีแค่นี้ ละ)
      อยากได้เมนบอร์ดที่พาเจ้า E8400 ไปบัส 500 กว่าๆ พีพี ช่วยแนะนำทีครับ

Comment

งบน้อยไปรึเปล่าครับ ถ้าเยอะกว่านี้น่าจะได้นะ

Comment

2500 มาเอาของผมเลย P5QL-Pro สนป่ะ สนPm มาคับ

Comment

Working...
          X