Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำMainBoardรุ่นที่ถูกและดีทั้ง Intel AMD หน่อยครับและเรื่องIntel Ipat

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำMainBoardรุ่นที่ถูกและดีทั้ง Intel AMD หน่อยครับและเรื่องIntel Ipat

ช่วยแนะนำ MainBoard รุ่นที่ถูกและดีมีอนาคตทั้งค่าย Intel AMD หน่อยครับ(ขอราคาด้วยครับ)

และเรื่อง MB Intel Ipat ที่กัน Hacker ดีไหมครับราคาอยู่ที่เท่าไหร่ครับ?

สุดท้าย Intel E5200 กับ Intel E 5300 ความแรงต่างกันเยอะไหมครับราคามันต่างกันไหมเยอะ

ในความคิดผมคนเดี่ยวนะครับเท่าที่มีโอกาศได้ลองแต่ของถูกๆ อิอิ ของแพงไม่มีปัญญา

AMD ตอนนี้ผมให้ M3A78-CM 2400
    INTEL ASUS P5KPL-AM 1700
    Gigabyte EP31DS2L 2300

Comment

Originally posted by bunza023 View Post
      ช่วยแนะนำ MainBoard รุ่นที่ถูกและดีมีอนาคตทั้งค่าย Intel AMD หน่อยครับ(ขอราคาด้วยครับ)

และเรื่อง MB Intel Ipat ที่กัน Hacker ดีไหมครับราคาอยู่ที่เท่าไหร่ครับ?

สุดท้าย Intel E5200 กับ Intel E 5300 ความแรงต่างกันเยอะไหมครับราคามันต่างกันไหมเยอะ
      จะกันแฮ็คเกอร์ไปทำไมครับผม
      Originally posted by wikorn View Post
      ในความคิดผมคนเดี่ยวนะครับเท่าที่มีโอกาศได้ลองแต่ของถูกๆ อิอิ ของแพงไม่มีปัญญา

AMD ตอนนี้ผมให้ M3A78-CM 2400
      INTEL ASUS P5KPL-AM 1700
      Gigabyte EP31DS2L 2300
      3ตัวนี้แหล่มเป็ดครับ อิอิ

Comment

พี่วิกร รบกวนหน่อยครับ ...
        พี่ช่วยจัดชุดสำหรับร้านเกม ราคา 14000 ให้ที่สิครับ
        ต้องการต่อระบบ I-PAT ครับ
        **ปล.ถ้าใช้ I-PAT ใช้ cpu ของ amd ได้ไหมครับ

Comment

Working...
        X