Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเล่นๆกับการต่อการ์ดจอใบที่สอง?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเล่นๆกับการต่อการ์ดจอใบที่สอง?

1.คือให้ใบแรกทำหน้าที่ประมวลผลในเกมไปปกติ แต่ให้ใบที่สองทำหน้าที่ถอดรหัส(สตรีมobs)ได้ไหมครับ
    2.การ์ดหลักเป็นamd การ์ดรองเป็นnvdiaได้ไหมขอบคุณครับ

1. ทำได้ชัวร์ครับ แต่ต้องตั้งค่าให้เป็น ในเมนูต้องไปเลือกให้ถูกว่าใช้อันไหน
    2. ตามหลักแล้วมันควรทำได้ แต่ความเป็นจริงเรื่อง Driver ตีกันมันเป็นอะไรที่น่าปวดหัวมาก เอาแน่ไม่ได้ ใครไม่เจอปัญหาถือว่าเฮงเลยล่ะ

Comment

Originally posted by นกแสก View Post
      1. ทำได้ชัวร์ครับ แต่ต้องตั้งค่าให้เป็น ในเมนูต้องไปเลือกให้ถูกว่าใช้อันไหน
      2. ตามหลักแล้วมันควรทำได้ แต่ความเป็นจริงเรื่อง Driver ตีกันมันเป็นอะไรที่น่าปวดหัวมาก เอาแน่ไม่ได้ ใครไม่เจอปัญหาถือว่าเฮงเลยล่ะ
      ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X