Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆๆครับถ้าผมเอาไดร์เวอร์ชาว์กาดร์ออนบอทแล้วใส่ไดร์เวอร์ชาว์กาดร์ไม่ออนบอทใส่ร่วมกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆๆครับถ้าผมเอาไดร์เวอร์ชาว์กาดร์ออนบอทแล้วใส่ไดร์เวอร์ชาว์กาดร์ไม่ออนบอทใส่ร่วมกัน

พี่ๆๆครับถ้าผมเอาไดร์เวอร์ชาว์กาดร์ออนบอทแล้วใส่ไดร์เวอร์ชาว์กาดร์ที่ไม่ออนบอทใส่ร่วมกันจะมีปัญหาอะไรไหมครับมีผลกระทบอะไรไหมครับ ขอบคุณทุกคำตอบครับ

ข่วยหน่อยนะครับ

Comment

ไม่มีปัญหาครับ และยังสามารถแยกแชนแนลของ ออนบอร์ดกับซาวน์กร์ดได้อีกด้วย โดยส่วนใหญ่โปรแกรมเล่นเพลงดูหนังสามารถเลือกดิไวส์ฮาร์ดแวร์ได้ครับ

Comment

Working...
      X