Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง UPS ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง UPS ครับ

ไม่ทราบ ควรใช้ของอะไรดีครับ ต่อ แค่ 1 เครื่องเองครับ

แล้วก็ประกันของ Comserven ที่พันทิพ ไหมคับ RAM~ มันมีปัญหาเวลาใส่เข้าไปแล้ว เวลาเปิดโปรแกรม จะ Error ตลอด พอเปลี่ยนเป็นตัวอื่นไม่เป้น จะ ของ เคลมได้ไหมครับ

PCM ก็ดีครับ แต่พวกนี้อายุการใช้งานไม่นานครับ ดูเรื่อง Watt ที่ใช้ด้วยนะ

Comment

ของผมซื้อ800Va 300w มาใช้กับคอมที่บ้าน

PSU ของPower X 750w 80+ ลองใช้ไม่ถึง 1 นาที ดับ แล้ว -*-

Comment

ผมใช้ leonics รุ่น acura 525 va ครับ ทน ถึก สุดๆ อยู่ได้ 20 กว่านาที่

Comment

Working...
        X