Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS A9RP-5B019รุ่นนี้ดีไม๊คะ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS A9RP-5B019รุ่นนี้ดีไม๊คะ?

รบกวนถามหน่อยค่ะ ASUS A9RP-5B019 ดีไม๊คะ? คนขายบอกเป็นเครื่องหิ้วเข้ามา ราคาต่ำกว่า 25000บาท
    อยากทราบราคาจริงๆในไทยน่ะค่ะ กับคุณภาพคุ้มราคาไหมคะ? รบกวนหน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

Originally posted by LiuXin View Post
    รบกวนถามหน่อยค่ะ ASUS A9RP-5B019 ดีไม๊คะ? คนขายบอกเป็นเครื่องหิ้วเข้ามา ราคาต่ำกว่า 25000บาท
    อยากทราบราคาจริงๆในไทยน่ะค่ะ กับคุณภาพคุ้มราคาไหมคะ? รบกวนหน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
    สเป็คเครื่องนะคะ เมื่อกี้ลืมใส่ให้
    Intel Celeron M
    1600 MHz
    15 “ 1024x768 pixelů
    XGA 512 MB DDR2 60 GB
    DVD±R/RW DL
    Typ baterie Li-Ion
    2.85 kg

ขอบคุณค่ะ^ ^

Comment

ถึงแม้ว่า Asus จะประกันแบบทั่วโลก แต่ก็อย่าเสี่ยงกับเครื่องหิ้วเลยครับ

Comment

Pen M ยังแค่ 22000 เองครับ ASUS

Comment

อืม แปลว่าไม่ดี
          ขอบคุณมากค่ะที่ช่วยตอบ^ ^

Comment

Working...
          X