Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ

เพิ่งซื้อ 4850 มา ติดตั้งเรียบร้อย เสียบไฟแล้ว แต่ยังไม่ได้ลงไดเว่อ พอเปิดเครื่องงขึ็นมาเครื่องมาเปิดติดครับ แต่มันไม่บูตเข้าไบออสและวินโด การ์จอ มันมีไฟกระพิบครับสีแดงครับ

ผู้รู้ตอบทีครับผม งานเข้า
    ขอบคุ.มักๆครับ
    Last edited by u4847561; 14 Feb 2009, 03:42:14.

ช่วยด้วยครับ

Comment

ถามซะ ตี3 เลย
      ดันไป

Comment

ลองถอดแล้วเสียบใหม่ดุครับ ลองเสียบดีๆครับ หรือไม่ก็ psu ท่านเท่าไหร่ครับ สงสัยไม่พอเลยแน่ๆครับ
        ลองตรวจสอบดูครับ

Comment

อ๋อไดและครับลืมสียบ4พินแฮะๆทำไปได้
          ที่ถามตี3มื่อวานกลับจากพันธิบ4ทุ่มครับกลับด้านหลังพร้อมพนักงานลยหอๆ
          ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

Originally posted by u4847561 View Post
            อ๋อไดและครับลืมสียบ4พินแฮะๆทำไปได้
            ที่ถามตี3มื่อวานกลับจากพันธิบ4ทุ่มครับกลับด้านหลังพร้อมพนักงานลยหอๆ
            ยินดีครับผม

Comment

Originally posted by u4847561 View Post

Comment

Working...
              X