Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาครับเกม company of hero มีรูปครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาครับเกม company of hero มีรูปครับ

ผมลง ภาค 1 /2 3 ตามดับครับแต่กลับเล่นไม่ได้ ผมไม่ได้แครก1/2รับแครก3อันเดียว

พอเลิก contlnue แล้วเป็นแบบนี้ครับ

Comment

company of heroes เป็นเกมนึง ที่ ลง ภาคหลัก ภาคเสริมที่แปลก พอดูเลย สำหรับผมอ่ะนะ

ไม่ว่า คุณ จะลง ภาคใด ก็ตาม คุณก็สามารถเล่นได้ทุกภาค ถ้ามี cd-key ของภาคนั้นๆ

อืมม จขกท ลง ภาค 1 2 3 ตามลำดับ ใช่มั้ย แต่ลง crack ภาค 3 อันเดียว เข้าใจถูกป่าว

Comment

แนะนำแผ่นแท้เพราะเกมนี้ถูกเหลือเกินตอนนี้
        และเป็นการส่งเริมและกระตุ้นอุตสาหกรรมเกมในเมืองไทยอีกด้วย

Comment

รอแพท + เคร็กใหม่.... หุ หุ ยังไม่มีภาค3เล่นเยย....เพิ่งรู้ว่าเวลาลงแล้วมันเอาไปรวมกับ 1,2 ด้วย นึกว่าตัวเต็มเดี่ยวๆภาค3

Comment

เวงกำ ต้องลง3ภาคเลยหรอเนี่ย ถ้างั้นกินพื้นที่ฮาดดิส 19Gb เลยนะเนี่ย เปลืองพื้นที่สุดๆ

Comment

ผมลงภาค Tov ภาคเดียวนะแต่ต้องเม้าแผ่นของภาคนั้นๆก่อนถึงจะเล่นได้อะ
              ทุกวันนี้ก็เม้าแผ่นเล่นอะครับ
              งั้นลองสร้างอิมเมจจากแผ่นละภาคแล้วเม้าส์อิมมเมจสามภาคเข้าเล่นพร้อมกันดูดิครับ

Comment

Originally posted by zeemyzelf View Post
                เวงกำ ต้องลง3ภาคเลยหรอเนี่ย ถ้างั้นกินพื้นที่ฮาดดิส 19Gb เลยนะเนี่ย เปลืองพื้นที่สุดๆ
                คือ จริงๆ มันลง ภาคเดียว น่ะครับ แต่ภาคเดียวนั้น สามารถ ได้ 3 ภาคเลย

เหมือนกับว่า ลงภาคไหน ภาคหนึ่ง แต่สามารถ เล่นได้ 3ภาค เลย (ถ้ามี cd key ครบทุกภาคนะ)

จะสังเกตได้ว่า ตอน install นานมาก

Comment

สรุปว่าลงแต่ภาค 3อย่างเดียวใช้ไหมครับ แล้วเวลาเล่นก็อิมเมจ ของแต่ละภาคเอา

สงสัยอีกอย่างครับ

ลง1/3เล่นได้ 2-3เล่นได้ แต่ทำไม่123เล่นไม่ได้ครับ สงสัยครับอย่าว่ากัน

Comment

ลงแต่ภาคสามอย่างเดียวแล้วอิมเมจไฟล์ทั้งสามภาคก็เล่นได้ครับ
                    อันหลังนี้ไม่รู้นะ

Comment

Originally posted by TheJackal View Post
                      คือ จริงๆ มันลง ภาคเดียว น่ะครับ แต่ภาคเดียวนั้น สามารถ ได้ 3 ภาคเลย

เหมือนกับว่า ลงภาคไหน ภาคหนึ่ง แต่สามารถ เล่นได้ 3ภาค เลย (ถ้ามี cd key ครบทุกภาคนะ)

จะสังเกตได้ว่า ตอน install นานมาก
                      Originally posted by first900 View Post
                      ลงแต่ภาคสามอย่างเดียวแล้วอิมเมจไฟล์ทั้งสามภาคก็เล่นได้ครับ
                      อันหลังนี้ไม่รู้นะ

โอ้ว!!! ขอขอบคุณมากครับที่บอก

Comment

Originally posted by thejetz View Post
                        แนะนำแผ่นแท้เพราะเกมนี้ถูกเหลือเกินตอนนี้
                        และเป็นการส่งเริมและกระตุ้นอุตสาหกรรมเกมในเมืองไทยอีกด้วย
                        +10 แบบ Gold Edition 399 บาท รวม 2 ภาค

Comment

Working...
                        X