Announcement

Collapse
No announcement yet.

แปลง พอร์ท HDTV ให้เป็น AV ธรรมดา ทำอย่างไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แปลง พอร์ท HDTV ให้เป็น AV ธรรมดา ทำอย่างไรครับ

คือใช้ 8500 GT อยู่ จะต่อดูกะ TV แต่ทีวีที่นอนมันไม่มี พอร์ท HDTV ครับ มีแต่สายแดง ขาว เหลือง ส่วนคอมข้างบนใช้ Radeon 8550มั้ง มีสาย HDTV แปลงเป็น สายเหลือง แต่ลองต่อแล้วก็ใช้ไม่ได้

ต้องมีไดรเวอร์อะไรหรือป่าวครับ หรือต้องไปซื้ออุปกรณ์อะไรอีก แต่ถ้าซื้อคงไม่เอาละ หรือต้องเซ็ทค่าอะไรอย่างไร ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ
Working...
X