Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ AthlonXP2200+ (ThroughtBred) แต่จะใช้ GF7900GS จะเล่นเกมส์ได้อีกนานไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ AthlonXP2200+ (ThroughtBred) แต่จะใช้ GF7900GS จะเล่นเกมส์ได้อีกนานไหมครับ

ยังไม่อยากอัพทั้ง system อ่ะครับ

แค่เปลี่ยนการ์ดจอเป็น 7900GS(AGP) กับเพิ่มแรม เป็น 1.5 GB(จากเดิม 768 MB)

พอจะเล่น C&C3 ได้ลื่น ๆ ไหมครับ

พอจะ OC ได้นิดหน่อยอ่ะครับ cpu จาก 1.8GHz ไป 2100 GHz อ่ะคับ

ดันให้

Comment

ไม่มีคนตอบเลยแฮะ อยากรู้ด้วยจัง

Comment

ยังสบายๆครับ ใช้ได้อีกหลายเกม เพราะการ์ดจอเห็นผลมากสำหรับเล่นเกมครับผม แล้วถ้าเพิ่มแรมที่บอกเป็น 1.5G สบายๆครับ

Comment

CPU คงรีดการ์ดจอออกมาไม่ดีเท่าไหร่

Comment

ไม่ตามกระแสก็ดีแล้ว อัพเท่าที่จำเป็น

ส่วน C&C จะลื่นไหมนี่ไม่รู้จริงๆครับ

Comment

การ์ดที่อยู่ เป็นรุ่นอะะไรหรอครับ จะได้ดูว่ามันน่าเปลี่ยนไหม หรือเปลี่ยนทั้งเครื่องเลยจะดีกว่า

Comment

ไม่ไหวหรอก

ต้อง Celeron ขึ้นไป ถึงจะไหว

Comment

Working...
                X