Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรเกี่ยวกับ dvd rw s41-324

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรเกี่ยวกับ dvd rw s41-324

พอดีผมมีปัญหาเรื่องแผ่นไม่อ่าน อาการนี้เป็นได้1วันหลังจากลงวินโด้ใหม่ คือว่าสายแพ dvd ram ตรงถาดด้านล่างมันโดนพับตอนถอดแผ่นเข้าออกๆๆผมไมได้สักเกตุเพราะมันไม่เสียพอเสียเลยดูด้านล่างว่าสายแพเป็นอะไรตกลงเห็นสายแพมันโดนพับบีบ สายแพมันสักเท่าไหร่ได้ถอดเองเปลี่ยนเองได้ไหมหรือว่าต้องยกไปให้ร้านเปลี่ยนให้ ไดร์ dvd ram ของผมก็โชวแต่ใส่แผ่นทุกแผ่นไม่อ่านเลยแถมตัวกดปุ่มเอาดิสออกก็กดมะออกต้องเอาเข็มจิ้มรูแล้วถึงจะออกใครรูบอกที ถ้าdvd ram เสียราคา dvd ram notebook สักเท่าไหร่ได้

ถ้าซื้อตัวใหม่เลย ราคาอยู่ประมาณ 3000 ครับพี่น้อง

Comment

ประกันหมดแล้วหรอจขกท

Comment

Originally posted by 12345678910 View Post
        ประกันหมดแล้วหรอจขกท
        ประกันไม่หมดทีแต่ไม่อยากไปถึงสะพานควายโน่นผมอยู่แถวราดกะบังเอง

Comment

อีกอย่างโทรไปถามที่ 0 มันบอกเอาเครื่องมาไว้ก่อนประมาณ 1 เดือนกว่าจะเสร็จเลยไม่อยากเอาเข้า 0 เท่าไหร่นานโคตร

Comment

อยากจะรู้ว่าสายแพด้านล่าง dvd ram notebook มันมีขายไหม ราคาเท่าไหร่ใครรู้บอกหน่อย

Comment

Originally posted by TimeLine View Post
              อยากจะรู้ว่าสายแพด้านล่าง dvd ram notebook มันมีขายไหม ราคาเท่าไหร่ใครรู้บอกหน่อย
              ที่พันทิพประตูนำก็มีคับเห็บบอกรับได้เลยในวันนั้น อยู่ชั้น1

มีรถจากลาดกะบังไปพันทิพไม่ใช่หรอถ้าผมจำไม่ผิด เมื่อก่อนเคยไปหาเพื่อนที่พระจอมเกล้าลาดกะบัง

Comment

Working...
              X