Announcement

Collapse
No announcement yet.

x3/2.1 หนักขนาดไหน ขี่ม.ไซด์ พอให้คนซ้อนอุ้มซัก 30 กิโลไหวไม้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x3/2.1 หนักขนาดไหน ขี่ม.ไซด์ พอให้คนซ้อนอุ้มซัก 30 กิโลไหวไม้

ตามหัวข้อครับ จะไปเอากะ ntc ขี้เกียจรอ ด่วนๆครับ

คนซ้อนอุ้มไหวมันก็ไหวอ่ะครับ

Comment

น้ำหนักไม่เท่าไหร่ต้องดูขนาดกล่องด้วยว่าใหญ่แค่ไหน
      Last edited by jarzabrike; 20 Mar 2008, 21:08:04.

Comment

น้ำหนักระดับผู้ชายยกไหวอยู่แล้ว แต่ตัวกล่องนี่อาจจะเปนตัวปัญหาครับ มันจะใหญ่เพราะโฟมข้างในเดียวทำตกกลางทางจะได้ไม่คุ้มเสียครับ

Comment

ได้ครับ สมัยยังไม่มีรถยนต์เชื่อเปล่าADD885 ผมให้แฟนอุ้มผมเป็นคนขับ แต่ต้องระวังหน่อยน่ะเวลาตัดเลนอ่ะ เอาเสร็จออกมันต้องตัดเลนถนนใหญ่

Comment

Originally posted by Ajuiy View Post
            คนซ้อนอุ้มไหวมันก็ไหวอ่ะครับ
            ใช้ อาซึราดะ ป่าวอ่ะลายเซ็นท่าน

Comment

ไหวแน่นอนครับ มั่นใจเลย แต่กับ X3 5.1 ไม่เก๋งก็ต้องกะบะครับ

Comment

ระวังแฟนหล่นแตกนะครับ

Comment

ก็เอาสายรัดยางยืด รัดไว้จิครับ - -" สบายใจกว่าเอาคนถือนะผมว่า

Comment

ไม่รู้เหมือนกัน แต่เคยมีคนขี่ GTO (น่าจะใช่นะถ้าจำไม่ผิด หุ่นเหมือน GTO)ใช้สายรัด ขับคนเดียว มาส่ง Sub 8 นิ้ว ให้ผมได้ จากสุขุมวิท 101/1 มาบางลำภู

Comment

Mitsubishi GTO เหรอครับ อิอิ

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
                        Mitsubishi GTO เหรอครับ อิอิ
                        Ferrari 599 มั้งครับ > <

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
                          ใช้ อาซึราดะ ป่าวอ่ะลายเซ็นท่าน
                          แม่นแล้วท่านเอามาจากเกม SIN CYBER GRANDPRIX2 เครื่อง PC

Comment

ไหวคับ

Comment

ผมรู้แต่ ของX3/5.1อ่ะ อุปกรณ์ครบพร้อมกล่องหนัก 18 กิโลครับ

Comment

Working...
                              X