Announcement

Collapse
No announcement yet.

สรุปว่าคนที่จะซื้อ NB ใหม่ช่วงนี้ก็ต้องเลี่ยงตระกูลGFไปเลยหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สรุปว่าคนที่จะซื้อ NB ใหม่ช่วงนี้ก็ต้องเลี่ยงตระกูลGFไปเลยหรอครับ

มันคงเป็นอย่างนั้นเลยหรอครับ ถ้าเป็นอย่างนั้นจริงๆ ค่ายNBต่างๆที่ใช้ชิปตัวนี้ไม่ขาดทุนย่อยยับเลย
    หรอครับ ขอความเห็นเพื่อนๆหน่อยนะครับ กำลังจะไปซื้ออีกเครื่องให้แฟนอ่ะครับ (แฟนผมก็เป็นวิศวกรเหมือนกันครับ ใช้ทำงานซะส่วนใหญ่น่ะครับ หุหุ)

ขอบคุณคร้าบบบบบบบบบบบบบบบ
    Last edited by IQZERO19; 13 Aug 2008, 01:37:05.

graphic onboard สิท่าน ไม่มีปัญหาอย่างอื่น แต่มีปัญหาเวลาเล่นเกมส์ 555+
    ผู้หญิงใช้คงไม่ต้องการกราฟฟิคสูงมากหรอกครับ คุณเธอต้องการแค่ ออนเอ็มกะเล่นไฮไฟต์ คงแค่นั้นมั้ง
    แฟนผมก็เป็นอย่างนั้นแหละครับ อ้อ ที่ขาดไม่ได้สำหรับคุณผู้หญิงคือ Sim2 ครับ ออนบอร์ดน่าจะไหว
    ที่สำคัญ ประหยัดเงินในกระเป๋าเราดีครับ เอาตังค์ไปหากิ๊กดีกว่า 555+

Comment

คงแค่ 8400 8600 นอกนั้นไม่น่ามีปัญหา

Comment

Originally posted by jom2548 View Post
        graphic onboard สิท่าน ไม่มีปัญหาอย่างอื่น แต่มีปัญหาเวลาเล่นเกมส์ 555+
        ผู้หญิงใช้คงไม่ต้องการกราฟฟิคสูงมากหรอกครับ คุณเธอต้องการแค่ ออนเอ็มกะเล่นไฮไฟต์ คงแค่นั้นมั้ง
        แฟนผมก็เป็นอย่างนั้นแหละครับ อ้อ ที่ขาดไม่ได้สำหรับคุณผู้หญิงคือ Sim2 ครับ ออนบอร์ดน่าจะไหว
        ที่สำคัญ ประหยัดเงินในกระเป๋าเราดีครับ เอาตังค์ไปหากิ๊กดีกว่า 555+
        อืม...เห็นด้วยอย่างแรงเลยนิ

Comment

อ้อ...อีกเกม ครับที่เป็นที่ชื่นชอบ Zuma ด้วยครับ

Comment

Originally posted by GOLDGEAR74 View Post
            คงแค่ 8400 8600 นอกนั้นไม่น่ามีปัญหา
            เป็นหมดท่านข่าวล่าสุดจีฟอส6ไปจนถึงจีฟอส9800GT เลยท่าน ทำใจเลยใครอยากใช้จีฟอส

Comment

น่าจะอยู่ที่ดวงล่ะมั้ง

ตอนนี้ก็ออก BIOS กับ driver ใหม่มาแก้แล้ว คงจะดีขึ้น

ของผม 8600m GT ยังดีอยู่ ตามลายเซ็น

Comment

การ์ดจอออนบอร์ด เคยเอาไปเล่น Sims2 อ่ะ
                2 ชั่วโมงกว่าๆ คอม ตะบัน ง่วงนอน วูบไปดื้อๆเลย เหอๆๆ

Comment

GF6 7 ไม่น่าเกี่ยวท่าน งานนี้อ่ะ
                  แต่ G84 G86 เต็มๆ

Comment

ไฟลามทุ่งของแท้

Comment

ไม่ถึงกับขนาดต้องเลิกคบไปเลยครับ คบได้ถ้าประกันเยอะ

Comment

กระจายเป็นวงกว้างแล้วว
                        เพราะผมได้ fw mail แล้วด้วย

Comment

น่าจะพังทีเดียวทั้งหมดใน วัน เวลา เดียวกันให้หมดเลยน่ะครับ จะได้จบๆกันไป ^^

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                            น่าจะพังทีเดียวทั้งหมดใน วัน เวลา เดียวกันให้หมดเลยน่ะครับ จะได้จบๆกันไป ^^
                            งั้น Nvidia ก็คงจบไปพร้อมๆกับชิพที่พังด้วยอะทั่น ^^

Comment

เกือบสอย Asus F8sn มาใช้ละ ดีนะที่รอ F8Va แทน อยากได้centrino2ตัวใหม่

Comment

Working...
                              X