Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมผมคลิ๊กครั้งเดียว ได้ผมเป็น คลิ๊ก 2 ครั้ง ?? -*-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมผมคลิ๊กครั้งเดียว ได้ผมเป็น คลิ๊ก 2 ครั้ง ?? -*-

เวลาจะเข้า MY computer หรือ ไดร์ฟ C D อะไรต่างๆ
    ปรกติต้องคลิ๊ก 2 ครั้งใช่มั้ยครับ อันนี้ผมคลิ๊กแค่ครั้งเดียว มันก็เข้าไปเลย อันนี้ยังพอทน
    แล้วที่น่าเบื่อเลยก็เวลาเข้ามาดูกระทู้ มันก็จะเปิดหน้าเดิม มา 2 อัน -*-
    ต้องมาคอยปิดตลอดเลย รำคาญมากๆ พอจะมีวิธีแก้มั้ยครับ ???

...

Comment

ไม่มีใครเลยหรอคร๊าบบ

ปิดหน้าต่างเดียวดันกลายเป็นปิด 2 หน้าต่าง

-*-

Comment

ลองเข้าที่ control panel ไปที่mouse ลองปรับจังหวะ ดับเบิ้ลคลิ๊กให้ช้าลง ถ้าไม่ดีmouse อาจจะเสีย ลองเปลี่ยนดู ผมเคยเป็นเปลี่ยนแล้วหาย

Comment

ครับๆ เดียวลองก่อน

Comment

กรรมเลย ไม่ได้อ่ะครับ -*- สงสัยเม้าส์คงเจ๊งซะแล้ว

Comment

หนักเข้าไปอีก คลิ๊กเดียวได้ ทริปเปิ้ลคลิ๊กแล้วคร๊าบ

ใครมีวิธีแก้บอกมาด่วนๆเลย -*-

Comment

ถ้าเมาส์ Logitech รุ่นแพงๆคงไม่แปลก ผมเครม มา 6 ตัว ใน รอบ 3 ปี 6เดือนเป็นที MX Revolution = ="

Comment

เมาส์เสียครับ เคยเป็น

Comment

เมาส์มีปัญหา

Comment

Originally posted by biggaz View Post
                      ถ้าเมาส์ Logitech รุ่นแพงๆคงไม่แปลก ผมเครม มา 6 ตัว ใน รอบ 3 ปี 6เดือนเป็นที MX Revolution = ="
                      แล้วผมจะเป็นไหมเนี่ยMX518 -*-

Comment

ของเพื่อนผมยิ่งกว่านี้อีกจิ้มทีเดียวมันล่อไม่5ครั้งเลย

Comment

สรุปคือต้องเสียเงินหรอเนี่ย T-T

Comment

ตรง Double Click Speed มันปรับแล้วยังเหมือนเดิมหรอครับ ~

Comment

Originally posted by Newewiw View Post
                              ตรง Double Click Speed มันปรับแล้วยังเหมือนเดิมหรอครับ ~
                              เหมือนเดิมเลยอ่ะครับ

Comment

Working...
                              X