Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความรู้หน่อยครับมือใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความรู้หน่อยครับมือใหม่

ผมไม่เคยใช้การ์ดจอของค่ายแดงเลยครับ เคยแต่ของเขียวทีนี้ผมจะประกอบคอมพ์ใหม่ผมอยากลองการ์ดHD4870X2 ตัวนี้อะครับแต่เผอิญว่าเพื่อนมันทักผมว่า การ์ดของค่ายแดงมันมีปัญหาจุกจิกเยอะ
    ขอความเห็นหน่อยครับว่ามันจริงหรือเปล่าเพราะผมกลัวซื้อมาแล้วจะใช้ไม่รู้เรื่องแล้วมันจะใช้ได้ไม่เต็มที่อะครับ ขอบคุณครับ แถมวันนี้ไปดูมาไม่มีของซะด้วย -.-

มีทุกค่ายครับ ผมลองเขียวแดงก็เหมือนกันหมด มีหมดแหละครับไม่มีอันไหน Perfect แค่เขียวโดยรวมมันน้อยกว่าแต่ปัจจุบันตัวล่าสุดเขียวมี แดงไม่มี ผมก็เซงๆเหมือนกันครับ แต่ก็แล้วแต่ชอบ แต่ 4870 มันแรงจริงๆคุ้มครับ

Comment

ผมใช้แต่เขียวครับไม่เป็นไรครับ ปรกติดี

Comment

Working...
      X