Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะไปซื้อคอมแล้วอะครับรบกวนหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะไปซื้อคอมแล้วอะครับรบกวนหน่อย

คือว่าผมมจะไปซื้อคอมกับแม่อะครับกลัวpsuที่เลือกไว้จะไม่พอคือspecทั้งหมด
    7750be a780gm-a G.skill 1gb hdd seageat 160GB sata dvd 1ตัว HD4670

PSUที่เลือกใช้ Power DTECH Gold Series 400w

สิ่งของทั้งหมดจะซื้อที่ร้านcomputerOK เซียร์รังสิตครับ ของadvice

สุดท้ายอยากถาม= เมนบรอดตัวนี้เปิดไฮบริดครอดไฟร์กับการ์ดจอตัวไหนได้มั่งครับแล้วท่าใส่การ์ดจอแยก4670เข้าไปครอดไฟร์กันจะแรงเพิ่มขึ้นไหมครับ

ซื้อ RAIDMAX 530W 1500

Comment

มีขายที่ไหนครับ

Comment

Working...
      X