Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำหน่อยครับ จะหา MB ใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำหน่อยครับ จะหา MB ใหม่

cpu ผม Intel(R) Pentium(R) 4 CPU 3.20 GHz
    (Intel P4 640 - Prescott -Socket 775 LGA)

มันยังใช้งานดีอยู่ กับ MB ASUS P5P800 ครับ

พอดีกว่า MB มันรองรับได้แต่ AGP8X เลยอยากจะเปลี่ยน MB ครับ
    ขอให้ ใส่ ram bus เยอะ ๆ และ PCI - E ด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ

Originally posted by PatcH View Post
    cpu ผม Intel(R) Pentium(R) 4 CPU 3.20 GHz
    (Intel P4 640 - Prescott -Socket 775 LGA)

มันยังใช้งานดีอยู่ กับ MB ASUS P5P800 ครับ

พอดีกว่า MB มันรองรับได้แต่ AGP8X เลยอยากจะเปลี่ยน MB ครับ
    ขอให้ ใส่ ram bus เยอะ ๆ และ PCI - E ด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ
    จริงๆ เลยครับ อยากได้แต่ท่านไม่บอกงบมา เดี๋ยวก็จัด Striker Extreme / 13000฿ ให้ นะ
    *บอกงบประมาณด้วยดิท่าน จะได้จัดให้ไม่เกินงบ นะ*

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      จริงๆ เลยครับ อยากได้แต่ท่านไม่บอกงบมา เดี๋ยวก็จัด Striker Extreme / 13000฿ ให้ นะ
      *บอกงบประมาณด้วยดิท่าน จะได้จัดให้ไม่เกินงบ นะ*
      แม่นหลายๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
      X