Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมเล่นเน็ต ฝ่านwifi มีีเรื่องจะถามน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมเล่นเน็ต ฝ่านwifi มีีเรื่องจะถามน่อยครับ

ทัาไมไอนี่มันชอบเด้นขึ้นมาอะ มันเป็นเพราะอะไรอะครับ router wifi ผมเสียป่าวครับ

คล้ายๆ มัน เด้งหลุดออกมานะ
    น่าจะมีอะไรผิดพลาด นะ (แต่ไม่รู้อะไร รอผู้ชำนาญ)
    ของผมหน้า Connect ไม่ยักใส่แบบนี้เลย แฮะ ^^ 555+
    *ดูดิ มีสัญญาณ Fi Wi ฟรีให้เล่นอีก 2 เครื่องเลย หุหุหุ แต่สัญญาณเค้าอ่อนมาก

Last edited by TWK.; 18 Mar 2008, 15:36:05.

Comment

Working...
    X