Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากสอบถามท่านที่เปลี่ยนไดร์DVD-RW ยี่ห้อไหนที่น่าสนใจราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากสอบถามท่านที่เปลี่ยนไดร์DVD-RW ยี่ห้อไหนที่น่าสนใจราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

พอดีไดร์คอมโบตัวที่ติดมากับโน๊ตบุ๊คของผมตอนนี้มันเสียนะครับ ก็เลยจะเปลี่ยนเป็น DVD-RW ยี่ห้อไหนที่น่าสนใจไม่ค่อยมีปัญหาจุกจิก ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

เคยเห็นหลายยี่ห้อนะครับ Panasonic ฯลฯ แต่ผมว่า พอร์ตข้างหลัง กับรูปทรงเหลี่ยมมุม มันไม่ค่อยเหมือนกันนะครับ ผมว่าน่าจะต้องไปลองที่ร้าน

Comment

Working...
    X