Announcement

Collapse
No announcement yet.

[COD4] จะเล่นออนไลน์ทำไงบ้างคร้าบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [COD4] จะเล่นออนไลน์ทำไงบ้างคร้าบบ

เหนดูมาหลายๆที่ละ ขี้เกียจหาละ งง เหอๆ บ้างก้อไม่ได้มั่งเหนปัญหาเยอะจิงๆ เลยจะมาถามว่า จะเล่นออนไลน์ยังไงบ้างคับ (ช่วยกรุณาอธิบายแบบละเอียดนับตั้งแต่ลงเกมเสร็จจะดีมากมาย) แล้วก้อใครมี ip server ที่ดีๆก้อขอด้วยนะคับ

ปล.ขอบคุนคับทุกท่าน

แผ่นที่ใช้แท้หรือเทียม

Comment

เทียมมม

Comment

589 ฿.

Comment

กำ

Comment

หาโหลดแพทมาลงครับ แล้วก็หาเซิฟที่มีคนเปิด หายังไงนั้น ต้องรอท่านอื่นครับ

Comment

ลองหาใน google ดูสิครับ รู้สึกว่าแพทใหม่จะเป็น 1.6 นะ ลง PUNKBUSTER(ไม่รู้พิมพ์ผิดหรือเปล่า)ให้มันอัพเดทด้วย ถ้าสงสัยก็วดูในเว็บ NEWERA ได้ครับ

Comment

ตอนนี้เกรียนเยอะมากครับ เซงครับโดนเกรียนแย่งเล่น (พวกเกรียนๆนี่เกรียนได้ใจเลย Kill/Death = 2/25+)

อยากให้มันกลับไปเล่น Mode Single Player เพื่อ ฝึกทักษะ Basic ดูก่อน นี่แม่มล่อมาเล่น Online เลย

แล้วก็เล่นไม่เป็น บ่นอีก เล่นไปบ่นไปรำคาญ

เข้ามาวิ่งเป็นหยวกให้โดนยิง ดีไม่ดี มายืนขวางทางเราอีก โดนยิงตาย***กันหมดครับ

ปล. ไม่ได้ว่า จขกท. นะครับ แค่อยากระบาย เพราะช่วงนี้เซ็งเหลือเกินโดน มันแย่งเล่น

Comment

เป็นลิ้งของบอร์ดเกม COD4 ของแผ่นแท้
                  http://www.neweragames.co.th/communi...cb522f3882cde5

Comment

แผ่นแท้เถอะพ่อคุน

Comment

สำหรับแผ่นเทียม
                      ใช้กับ XP นะครับ
                      1. มีเน็ตแรงๆ
                      2. ลงเกมส์ตามปกติ ใช้ยาแก้ที่มี
                      3. ลง patch ทุกตัว 1.1, 1.2, 1.4-1.5, 1.6
                      4. ขอก็อบตัว *.iwd จากคนที่เล่นออนไลน์ มาลง(หาจาก google ก็ได้ จำ Link ไม่ได้)
                      แล้วเจอกันครับ จาก Anti-POLICE
                      Attached Files

Comment

ไม่มีปัญญาซื้อแผ่นแท้คับ เฮ่อ... เล่นแต่ที่ starzap ผม -DudeSweeT- คับ

Comment

ใครต้องการเล่นเซิฟเคร็ก(คนเล่นเยอะสุดในไทย) pm มาหลังไมค์เลยครับ อิอิ

Comment

Originally posted by ez2q2031 View Post
                            ตอนนี้เกรียนเยอะมากครับ เซงครับโดนเกรียนแย่งเล่น (พวกเกรียนๆนี่เกรียนได้ใจเลย Kill/Death = 2/25+)

อยากให้มันกลับไปเล่น Mode Single Player เพื่อ ฝึกทักษะ Basic ดูก่อน นี่แม่มล่อมาเล่น Online เลย

แล้วก็เล่นไม่เป็น บ่นอีก เล่นไปบ่นไปรำคาญ

เข้ามาวิ่งเป็นหยวกให้โดนยิง ดีไม่ดี มายืนขวางทางเราอีก โดนยิงตาย***กันหมดครับ

ปล. ไม่ได้ว่า จขกท. นะครับ แค่อยากระบาย เพราะช่วงนี้เซ็งเหลือเกินโดน มันแย่งเล่น
                            เหอๆ จบ SinglePlayer ไปแล้วรอบนึง อิอิ ชิวๆเลย เหอๆ เกรียนจิง ถ้าเปนงั้นปวดหัวตาย

Comment

Working...
                            X