Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำโน๊ตบุ๊ค ราคาไม่เกิน30,000 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำโน๊ตบุ๊ค ราคาไม่เกิน30,000 หน่อยครับ

ช่วยแนะนำโน๊ตบุ๊ค ราคาไม่เกิน30,000 หน่อยครับ ความเร็วปานกลาง และคุณภาพดีครับ

เดินพันธ์ทิย์เลยมากมายเลยหละพี่น้อง ไม่เกิน 30k วันนี้ไปเดินมาลองไปดูส่วนใหญ่ดูจาก สเป็กแล้ว
    ค่อนข้าง work

Comment

มันกว้างไปครับ น้องพี่ แบบว่า เพื่อนเล่นตัวไหนว่าดีว่าคุ้มช่วยส่งเสียงกัน

Comment

IBM lenovo thinkpad R60 ไปเลยครับพี่น้องตัวที่เป็นcore2 1.66อ่ะ(จำรหัสไม่ได้)
        แรม512/667(up3GB) จอ14.1 HD 80G กาดจอไม่แยก ประกันสามปี เรื่องความทนไม่ต้องเป็นห่วง ใช้ยันแก่ตามแบบฉบับIBM(ถึงจะกลายเป็นLenovoก็เหอะ) เสียที่ทรงไม่สวยตามแบบฉบับIBM-__-" ช่วงนี้ถึงสิ้นเดือนใครมีบัตรนักศึกษาจะลดอยู่ที่30000ไม่รวมvat
        อยากประหยัดอีกลดไปเล่น R60ตัวCoreไม่2 28000ไม่รวมvat
        อยากสนุกขึ้นมาอีกนิดเล่นตัวเดิม แต่การ์ดจอแยกATIX1300 36900ไม่รวมvat

ทั้งหมดไม่มีwindowให้นะ proถึงสิ้นปีนี้จ้า จบ

Comment

Working...
        X