Announcement

Collapse
No announcement yet.

เเบทเทิลฟิล2 เล่นเซิฟ ไทย ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เเบทเทิลฟิล2 เล่นเซิฟ ไทย ยังไงครับ

ช่วยหน่อยครับ ว่าเล่น ยังไง บอกหน่อย น่ะครับ พี่ๆ เเล้ว วิธ ทำให้ วิ่งไม่เหนื่อย ทำไง บอกด้วย น่ะครับ

พิมพ์ ea th

วิ่งเรื่อยๆมันก็เหนื่อยครับ

Comment

วิ่งไปเรื่อยๆๆๆมันจะเหนื่อยเองอ่ะครับ ทำให้มันไม่เหนื่อยไม่ได้ครับ

Comment

มันเล่นไม่ได้เหรอครับ ถึงว่า เข้าไปเมื่อวานี้เข้าไม่ได้

Comment

เห็นเว็บ เซิปไทย ของ EA ปิดไปแล้ว (ไม่แน่นใจครับ)

Comment

เซฟไทยไม่ปิดแน่นอนนะครับผมเล่นอยู่เลย

Comment

Working...
            X