Announcement

Collapse
No announcement yet.

The War Z on steam

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• The War Z on steam

The War Z เกมส์เกาะกระแสของ dayz ลง steamแล้วครับ มีใครจัดไปแล้วบ้าง น่าเล่นมากน้อยแค่ไหนครับ เกมส์มีราคาถูกแค่ $14.99 ลด10% เหลือ $13.49 USD อีกต่างหาก

รอหาข้อมูลด้วยคนครับ
    ดูๆไปสงสัยว่าจะออกแนวต้องเติมเงินซื้อไอเท็มอีกหรือเปล่าเนี่ย ?

Comment

ดีนะที่ผมได้keyจากท่านผู้ใจดีในนี้มาลองเล่นดูไม่งั้นคงลองกดเสียดายตังไปแล้ว

Comment

Originally posted by tzpsycho View Post
        ดีนะที่ผมได้keyจากท่านผู้ใจดีในนี้มาลองเล่นดูไม่งั้นคงลองกดเสียดายตังไปแล้ว

Comment

ผมรอ DayZ ดีกว่า

Comment

เติมตังซื้อของจ้า Package แบบแพงสุด 45$

Comment

Originally posted by atinasword View Post
              เติมตังซื้อของจ้า Package แบบแพงสุด 45$
              ได้ลองยังอ่ะท่าน อยากรู้ว่าสนุกมั๊ย

Comment

ระหว่าง The War Z กับ DayZ อันไหนแจ่มและสนุกกว่ากันครับขอทราบความเห็นของแต่ละคนทีครับผม

Comment

เห็นคนเล่นเล่าให้ฟังว่า ตอนนี้มีทั้ง aimbot hack มากมาย แนะนำให้ผ่านไปไกลๆ ฟรีค่อยเข้าไปเล่น

edit:
                  คำว่า ห่ า ง โดนเซ็นขอแก้ใหม่นะครับ
                  Last edited by zeron; 18 Dec 2012, 19:07:09.

Comment

Originally posted by zeron View Post
                    เห็นคนเล่นเล่าให้ฟังว่า ตอนนี้มีทั้ง aimbot hack มากมาย แนะนำให้ผ่านไป***งๆ ฟรีค่อยเข้าไปเล่น
                    ขอบคุณมากครับท่าน ช่วยผมประหยัดเงินไปได้เยอะเลยครับ

Comment

มีขาย Gold เป็นเงินจริงด้วยสงสัยค่าเกมอย่างเดียวอาจจะเล่นลำบากสักหน่อย -*-

Comment

ดีนะครับยังไม่กด

Comment

เอาตัวอย่างกระแสตอบรับที่ดี(ไปไหนหมดไม่รู้) มาให้ตัดสินใจกันเอาเอง เดี๋ยวหาว่าผม discredit lol
                          http://steamcommunity.com/app/226700...5216536396978/

edit:
                          แนวเดียวกันเลยครับ warz,dayz เนี่ย
                          V
                          V
                          Last edited by zeron; 18 Dec 2012, 19:36:32.

Comment

Originally posted by MairaI View Post
                            ระหว่าง The War Z กับ DayZ อันไหนแจ่มและสนุกกว่ากันครับขอทราบความเห็นของแต่ละคนทีครับผม
                            จากส่วนตัว

warz ผมยังไม่เคยเล่นนะ แต่ดูภาพการเล่นแล้วจะออกไปประมาณทาง left 4 dead ประมาณนี้หรือเปล่าไม่แน่ใจ

dayz เล่นแล้วครับ ตอนนี้ก็เล่นอยู่ โอเคเลยครับ เหมือนจริงมากครับ ตากฝนมากเป็นไข้ วิ่งเยอะหิวน้ำ ประมาณนี้ละ ถ้าจะเล่นต้องใจเย็นๆครับ(ยกเว้นมีทีม) มันเป็นแนวเอาชีวิตรอด วิ่งโท่งๆ มีโดนผู้เล่นด้วยกัน สอยเอาง่ายๆ เกมนี้ถ้าถามจากผู้เล่น ส่วนมากจะตอบว่า ตายเพราะโดนผู้เล่นฆ่ามากกว่า ซอมบี้ฆ่าครับ 555+
                            Last edited by wt25044; 18 Dec 2012, 19:12:06.

Comment

เหมือนจะเคยเห็นนะคับว่ามีคนให้ 0 เต็ม 10 ฮ๋าๆๆๆๆ warz ตอนนี้มีการทำเรื่องให้ปลดจาก steam แล้ว ถ้าคนครบก็จะโดนปลดออกเป็นเกมแรกของ steam omg

Comment

Working...
                              X