Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง M2N4-SLI กับ M2N ตัวไหนน่าใช้กว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง M2N4-SLI กับ M2N ตัวไหนน่าใช้กว่ากันครับ

คือว่าจะซื้อ M/B ตัวใหม่อยู่ครับ จะใช้ CPU AMD x2 4600+ , ASUS EN8600GT 256MB Silent (SLI), Ram 1 GB/800 แต่ยังตัดสินใจ M/B ไม่ถูกว่าจะเลือกแบบไหนดี ระหว่าง M2N4-SLI กับ M2N ตัวไหนน่าใช้กว่ากันครับ เพราะว่าราคาไม่***งกันมากครับ แล้ว สเปคนี้ ใช้เล่น Crysis ได้หรือเปล่า แล้วต้องปรับเป็น Mode ไหนครับ PowerSubply Enermax 350 Watt ไม่ทราบว่าไหวหรือเปล่า ถ้าไม่ไหวจะได้เปลี่ยนซะทีเดียวเลย แล้วควรจะเปลี่ยนไปใช้กี่ Watt ครับ ขอบคุณมากครับที่ช่วยแนะนำ

m2n-e sli หรือไม่ก็ m2n-e ครับ แต่ผมใช้ Alive5 ของ Asrock อยู่ ลากได้ไกลดีจริงๆ

Comment

M2N4-SLI ครับ จริงแล้ว คือ m2n-e sli นั่นแหละแต่เปลี่ยนชื่อจาก nForce4 มาเป็น nForce500 แล้วก็เพิ่มออฟชั่นอะไรนิดๆหน่อย

Comment

ถ้าไม่ Sli M2N-e น่าจะ work นะ

Comment

m2n-e sli / m2n-e

Comment

สนใจ M2N-E SLi ผมมั้ย (ซื้อมาก็ไม่ได้ใช้ sli เพราะตังหมด)
            Last edited by killer-kit; 8 Dec 2007, 14:35:10.

Comment

Working...
            X