Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tomb Raider Anniversary เปิดประตูห้อง DAMOCLES ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tomb Raider Anniversary เปิดประตูห้อง DAMOCLES ยังไงครับ

Tomb Raider Anniversary เปิดประตูห้อง DAMOCLES ยังไงครับ (Games PC)

http://search.sanook.com/knowledge/d...rce_location=1

ใบ้

Comment

คือผมดึงก้อนหินที่อยู่ข้างบนลงมาแล้ว แล้วเปิดสวิทช์ประตู แล้วดันหินเข้าประตูไม่ให้ประตูปิดลง แล้วขึ้นบืนบนหินแล้วกระโดดขึ้นข้างบน(ตรงช่องข้างบนสุด)แต่ รอล่าไม่จับ กระโดดแล้วก็ตกลงมา ไม่ทราบว่าต้องทำยังไงครับ ถ้าไปไม่ได้แล้วผมว่าจะเลิกเล่นแล้วครับ

Comment

ผมก็เล่นอยู่นะ แต่นึกไม่ออกอ่ะ มีรูปป่ะ เผื่อจะนึกออกบ้าง เกมส์นี้บางจุดต้องคิดพอสมควรอ่ะ......เห่อๆๆ

Comment

นึกไม่ออกคับ แต่เอาบทสรุปมาให้ เป็นแนวทาง

ผมเล่น tomb raider เกือบทุกภาคเลย ชอบมากเกมส์นี้

บทสรุปทางเดินครับ มีรูปประกอบด้วย คลิ๊กที่นี่เลย ใช้เมื่อจำเป็นครับ(เมื่อไปต่อไม่ได้จริงๆ) ไม่งั้นอาจจะไม่สนุกเท่าที่ควร

ถ้ายังงงอยู่ก็ คลิกนี่ก็ได้ครับ เป็น VDO เลย
          Last edited by haruhara; 4 Dec 2007, 11:18:45.

Comment

..โห ..การเคลื่อนตัวแบบใหม่ เคยเล่น ตอนเป็น PlayStation เมื่อได้ ดูหนังจากคุณ" หะรูหะรา" แล้วทำให้อยากกลับไปเล่นในภาค PC อีก

Comment

Working...
            X