Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า BOT โคบาล ออนไลน์(cabal) :) หาได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า BOT โคบาล ออนไลน์(cabal) :) หาได้ที่ไหนครับ

อยากทราบว่า BOT โคบาล (cabal) หาได้ที่ไหนครับ ตัวไหนดี ราคาเท่าไหร่ ไรงี้อะครับ ขอลายละเอียดทีครับผม อยากจาหยุด crysis ซํกพัก หลังจากเล่นมา เดือนนึง ยังอยู่ map เดิม
    ขอบคุนล่วงหน้าครับผม
    /win

โคบาล!!! หุหุ

เล่นเซิฟเวอร์ไหนครับ ผมเล่นอยู่ Mercury จะบอกว่าเล่นเองมันส์กว่าน้า

Comment

ผมอยู่ jupiter ครับ ตอนแรกๆก็เล่นเองนะคับ เล่นจน เวว56 และแล้ว ก็ไม่ไหว ไม่มีเวลาครับ บางที อาทิดนึงเล่นได้ ไม่กี่ ชม. ตอนนี้เลยเริ่มเบื่อ อยากเหน พวกสกิลใหม่ๆบ้าง ผมว่าเล่นพวกนี้ถ้าไม่บอทก็ต้องมีเวลาค่อนข้างเยอะอะครับ ไม่งั้น พอเราเววขึ้นช้าๆก็เบื่อละ จาให้มานั่งกดทั้งวันทั้งคืนเหมือน 5 6 ปีก่อน (ตอน RO sv.inter) คงไม่ไหวแล้วอะ เลยอยากลอง บอทบอทบอท พอบอทเก่งแล้ว เข้าไป เดิน วนรอบเกม 2 3รอบ แล้วค่อยเลิกเล่น

Comment

งั้นไปลองดูเว็บอันโด่งดัง http://www.tsbot2007.com

Comment

ก้ เขาว่าเสียเงินนิ ลองใช้ดู เห้นว่าเวลขึ้นไวน่าดู

แต่ผมเลิกเล่นละ คาบาลอะ เล่นเองได้แค่ 80ก่าๆ ก็เบื่อแล้ว ก่อนเลิก เติม EXp ไปด้วยน่ะเนี่ย
          แต่ดีละที่เลิก เจ้าของ เซิฟเวอ เขาเน่าน่าดู
          ตอนนี้ก็ เล่นแรค ไป เขามีระบบใหม่ กันบอท 1IP 3Id คือเข้าได้พร้อมกัน3ตัว สำหรับ เนตบ้านเราว่าแฟดี แต่ สำหรับ เด็กหอ ร้านเกมที่ ไม่ใช่ @cafeนี้ ซวยจริงๆ

แต่รับประกันว่า บอทน้อยลง กว่า 40% เก็บเลเวลได้ พริ้วเลย

Comment

คุณ คือ โคบาล

Comment

อืม

Originally posted by Hooah View Post
              คุณ คือ โคบาล
              แหล่มเลย

Comment

Originally posted by xclamator View Post
                แหล่มเลย
                555

Comment

Working...
                X