Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครไปเซียร์บ่อยๆพอจะบอกได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครไปเซียร์บ่อยๆพอจะบอกได้ไหม

ว่าถ้าต้องการซื้อลําโพงคอมแบบดีๆควรจะซื้อกับร้านอะไรคับจะเอามาแทนลําโพงเก่าตัวละ500
    เสียไปแล้วว่าจะถอยแบบแจ่มๆมาใช้แต่ไม่รู้ว่าจะซื้อร้านไหนดีที่ได้ของใหม่ๆสดๆไม่ใช่กล่องที่จะ
    ขายก็โดนฉีกขาดไปบ้างส่วนแล้วผมเคยไปเซียร์ไปซื้อลําโพงเนียแหละเพื่อนไปไปซื้อร้านไหนมาก็ไม่รู้กล่องใส่โดนฉีกขาดไปเป็นรอยยาวเลยแถมกับไปบ้านโอ้แม่เจ้าลําโพงทําไมเก่าจังมีรอยนิ้วมือแถมด้วยมองดูแล้วกล่องมันโดนแกะไปใช้งานแล้วเอามาขายต่อเพื่อนเลยบอกเซ็งเลยสงสัยจะโดนย้อมแมวแต่เสียงใช้ได้คับแจ่มมากแต่เหมือนลําโพงมีตําหนิทําให้ผมเวลาซื้อลําโพงต้องระวังเป็นพิเศษ
    กลัวจะโดนย้อมแมวเหมือนเพื่อนเพื่อนมันก็บอกว่าตอนซื้อเราไม่ได้ลองแต่รู้ว่าตัวนี้เสียงแจ่มมาก
    เลยซื้อกับมาบ้านเลย
Working...
X