Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเว็บไหนที่เช็คว่าเราเปิดเครื่องทิ้งไว้นานแค่ไหนมั้ย??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเว็บไหนที่เช็คว่าเราเปิดเครื่องทิ้งไว้นานแค่ไหนมั้ย??

คือจำไม่ได้แล้วว่าตัวเองไม่ได้ปิดเครื่อง(เพราะโหลดบิททิ้งไว้)กี่วันแล้ว

เลยอยากรู้เล่นๆว่า พอมีเว็บไหน(หรือมีเป็นโปรแกรม)ที่เช็คว่าเราเปิดเครื่องทิ้งไว้นานแค่ไหนมั้ยครับ?

ไม่ดู Duration ใน Network Properties เอาอะครับว่า Connect ไว้นานแค่ไหนแล้ว

Comment

ลง Everest แล้วเปิดดูใน Everest ได้ครับ เพราะ Everest จะนับทุกเวลาตั้งแต่เปิดเครื่องจนถึงปัจจุบัน ไม่ว่าเราจะต่อเน็ตหรือไม่ก็ตาม

Comment

จะลองดูครับ ^_^

Comment

Working...
        X