Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความงงบังเกิด?? หลังเปลี่ยนเมนบอร์ด เล่นเกมกระตุก!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความงงบังเกิด?? หลังเปลี่ยนเมนบอร์ด เล่นเกมกระตุก!!!

จากเดิมที่เคยใช้ P5E เล่น NFS Pro Streetไม่รู้จักคำว่ากระตุกเลยแม้จะปรับแบบสุดๆ ก็ตาม
    หลังเปลี่ยนมาใช้ P5K Pro รู้สึกว่า ภาพมัน Render ไม่ค่อยคงที่ เหมือนตอนใช้ P5E เลย

สเปคตามนี้ครับ

CPU : Q6600
    RAM : Kingston 1GB Bus 800ใส่แบบ Dual แต่ตอนใช้ P5E ใส่แบบ Single
    VGA : EN8800GT512
    PSU : Tagan 480W
    HDD : WD5001ABYS 500GB

ตอนเล่น ใช้โปรแกรม AI Suite ตั้งเป็น Turbo Mode ทั้งคู่นะครับ

สงสัยนิดหน่อยอ่ะครับ รบกวนท่านผู้รู้มาช่วยแจ้งแถลงไขหน่อยครับ

ขอบคุณครับ
Working...
X