Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากให้แนะนำ power supply สายยาวหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากให้แนะนำ power supply สายยาวหน่อย

ที่ใช้อยู่ สาย power มันสั้นมากครับ

อยากจัดสายแบบ อ้อมด้านหลัง mainboard

ใครใช้ ยี่ห้อไหนอยู่ แนะนำกันหน่อยครับ
    เห็นมียี่ห้อ Iceq ที่ TK พอได้ไหมครับ

Icute ใช่มั้ยครับ คุ้มราคาดี แต่เรื่องสายรอคนที่ใช้ดีกว่า แต่ผมใช้ Gigabyte Odin 550W สายยาวพอสมควร

Comment

ที่ใช้อยู่ Silverstone 560 W สายยาวโคตร(เยอะอีกต่างหาก) ลากอ้อมไปทางหลังบอร์ดแล้วมาโผล่ข้างหน้าได้ชิวๆ

Comment

ไม่รู้คะ แต่ Tagan เรายาวเป็นปลาหมึก

Comment

ไม่ต้องใหญ่ ขอให้ยาว

อยากอ้อมไปด้านหลัง เพราะชอบเรียบร้อยครับ

Comment

ผมใช้ Icute super 18 + tagan ต้องใช้สายต่อพ่วง(เฉพาะสาย 8 พิน) จึงอ้อมบอร์ดได้

Comment

coolmaster real power 550 w ยาว ใหญ่ครับ

Comment

ยี้ห้อไหนยาวกี่เซน พอจะบอกกันได้มั้ยคับพี่น้อง

Comment

ไอคุก + 690 สาย 4/8 pin เกือบไม่ถึง......

Comment

spedo TG-u38 600w
                    4pin ยาวไม่พอ เซ็ง-*-

Comment

Silverstone ยาวครับ

Comment

Working...
                      X