Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ไดรเวอร์เสียงของ asus p4s800d-x

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ไดรเวอร์เสียงของ asus p4s800d-x

อยากได้ไดรเวอร์ตัวนี้ asus p4s800d-x อะครับ พอดีมันไม่มีเสียง

ขอบคุณครับ

ในแผ่นไดร์เวอร์เมนบอร์ดไง อะ

http://support.asus.com/download/dow...odel=P4S800D-X

.

Comment

เอ่อ พอดีมันโหลดแล้ว มันลงไม่ได้อะครับ

ตามรูปอะครับ ให้เข้าอันไหนอะ ??? หรือโหลดมาผิดอันหว่า
      Attached Files

Comment

อ่อได้และครับ ขอบคุณมากครับ ...

Comment

ชองผมรุ่นนี้มันก็ไม่มีเสียงอะครับ แล้วทำไงถึงลงได้อะครับ ผมโหลดมาแล้ว วิธีลงทำไงครับ ไม่มีไฟล์ไหนคลิกแล้วติดตั้งได้เลยครับ
          ขอบคุณมากๆคับ

Comment

ขอวิธีลงทีนะครับ

Comment

update driver ใน Device Manager ดูครับ

Comment

โหลดมาแล้วอ่ะครับแต่ลงไม่ได้

Comment

Originally posted by OmegaOCZ View Post
                  โหลดมาแล้วอ่ะครับแต่ลงไม่ได้
                  ไปที่ device manager => กดเลือก sound ที่มีปัญหา => update => browse ไปยังไฟล์ที่ download มา => ok

Comment

คือว่าพอทำอย่างนั้นแล้วมันไม่ได้อ่ะครับ พอผมกดอัพแล้วมันจะไปอัพไดรเวอร์เป็นของrealtekที่ผมโหลดมาผิดอ่ะครับไม่ทราบว่าลบตรงไหนได้แต่ผลลบที่โหลดมาทิ้งไปแล้ว แต่พออัพเดทหรือเซิดที่ไรจะเจอตัวเรียลเท็คก่อนเลย ซึ่งพออัพแล้วมันจะมีปัญหากับเครื่องคือจอฟ้า

Comment

รอผู้รู้

Comment

รอๆ

Comment

พอดีเจอปัญหานี้เหมือนกัน ผมลง driver ที่ได้จากเว็บ Asus ไม่ได้ ก็เลยลองหาจากเว็บอื่นดู ซึ่งลงแล้วก็ใช้ได้ ตามลิ้งค์นี้เลยครับ เผื่อใครกำลังหาอยู่

http://www.dcomputer.com/proinfo/pro...s=12-twa-fp718

Comment

Working...
                          X