Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hanuman Ver.3 มาอีกแว้ววว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hanuman Ver.3 มาอีกแว้ววว

มี user extreme เพิ่มอีกท่านแล้วครับ สั่งทำท่อได้แล้วนะครับ

ตัวที่5 แล้วตัวนี้
    Last edited by Hunter_JIK; 30 Sep 2009, 18:29:29.

แจ่มอะไรว่ายน้ำพอได้เดนก็ได้บินก็ได้

Comment

!!!!!!!!!!
      GLORIOUS PC MASTER RACE
      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

อยากได้

Comment

เอาดี้เดี๋ยวจัดให้

Comment

เอาแต่อีตรงทองแดงนั้นได้ป่ะ .... หุหุ เอามาต่อกะตัวเดิมง่ะ

Comment

Originally posted by dears View Post
              เอาแต่อีตรงทองแดงนั้นได้ป่ะ .... หุหุ เอามาต่อกะตัวเดิมง่ะ
              ได้คับ ค่ากลึงกับค่าทองแดงก็ปาไปรวม 2500จะไม่อยู่เอาอะพี่

Comment

อิอิ พี่จิ๊ก ถ้าผมเอาหัวอลูมิเนียมอะ เท่าไร ทองแดงไว้ที่หลัง ตังไม่พออะต้องเตรียมไว้จ่ายค่าลงทะเบียน

ประมานเท่าไร อลุมิเนียมทั้งหมด อะคับ เอามาลองขำขำก่อน

Comment

Originally posted by panuza View Post
                  อิอิ พี่จิ๊ก ถ้าผมเอาหัวอลูมิเนียมอะ เท่าไร ทองแดงไว้ที่หลัง ตังไม่พออะต้องเตรียมไว้จ่ายค่าลงทะเบียน

ประมานเท่าไร อลุมิเนียมทั้งหมด อะคับ เอามาลองขำขำก่อน
                  แพงค่ากลึงอะดิ

2500ได้มั่งพี่ว่ารอทองแดงทีเดียวเลยเหอะไม่งั้น

ทำใหม่แค่หัวทองแดงอย่างเดียวราคาก็2500+เลยนะเฟ้ย

Comment

ตานุ ซื้อแล้ว ยืมมั่งนะ ฤ ใครมีแบบ ผมขอแบบได้เป่า อิอิ

Comment

Working...
                    X