Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตาดีได้ Galaxy 9600GSO บ้างตัวยัดแรม1.0ns

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตาดีได้ Galaxy 9600GSO บ้างตัวยัดแรม1.0ns

พอดีเพิ่งมีโอกาสได้จับรุ่นนี้นะครับ Galaxy 9600GSO ธรรมดา

ส่องเห็นอะไรแปลกๆที่เม็ดแรม ไมมันไม่เหมือนที่ทางเว็บทดสอบล่ะ
    ตัวที่ทางเว็บทดสอบ แรม1.2ns

ตัวที่ได้มา แรมรหัส BJ1A กึ๊ยยยๆ แรม 1.0ns นี่หว่า.. ความเร็วตามเสป็ก 2000MHz

วะๆๆว้าวววววว...โชคดีจริงๆ
    ตอนนี้ก็จับลากไปที่ 720/2000 ชิวๆครับ.. โหลดไม่เกิน70
    ใครมีตัวนี้ลองส่องๆดูครับ

ตอนแรกว่าจะไม่เปลี่ยนการ์ดจอแล้วเชียว เห็นราคา+ประสิทธิภาพที่คุ้มค่าขนาดนี้ ทนไม่ได้...

สอยมาจากที่นี่แหละ ของเค้าดีจิงๆ

จับวิ่ง 2200 โล้ด ....

Comment

ตัวแรง
      เดี๋ยวมีโชว์ Mod เป็น 8800GT นะนี้ หิหิหิ

Comment

จัดไปอย่าให้เสียครับ 2200

Comment

ไปดูอีกทีรุ่นของเราก็เหมือนกัน

แต่พอดีว่าซื้อไปให้วัดเขาใช้งาน - w -'

กำลังจะลองจับโมเป็น Quadro ดู

ปล. ชักอยากซื้อตัวอื่นให้วัดแทนแหละ 5 5 5+

Comment

จับวิ่ง 2200 โล้ด ....
            เดี๋ยวรอเมาๆก่องงง..อิอิ
            ไม่ค่อยว่างง่ะ

ตัวแรง
            เดี๋ยวมีโชว์ Mod เป็น 8800GT นะนี้ หิหิหิ
            แรม6เม็ด Mod เป็นตัวแรม 8เม็ดได้หรอ..

จัดไปอย่าให้เสียครับ 2200
            ง่ะ.. แล้วถ้าแต๊ปล่ะ เจ้านี้เครมไม่ต่ำกว่เดือน..หุหุ
            เดี๋ยวว่างๆลองดูงับ..

Comment

ซื้อเจ้าเดียวกัน.....ต้องกลับไปดูด่วน

Comment

แม่ มีแบบนี้ด้วย แรงมากๆเลย สุดๆอะ

Comment

Originally posted by จอมยุทธ View Post
                  ง่ะ.. แล้วถ้าแต๊ปล่ะ เจ้านี้เครมไม่ต่ำกว่เดือน..หุหุ
                  เดี๋ยวว่างๆลองดูงับ..
                  ลุยเลย

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                    ลุยเลย
                    ออกหน้าออกตาเรยนะ

อิอิ

Comment

จ๊ากกกกกกกกกกกกกก

เหมือนกันเลยครับท่านจอมยุทธ

เพราะไปสอยมาจากที่เดียวกัน โฮะๆๆๆ

ยังไงแนะนำด้วยน่ะครับบบบบบบบบบบบบบบบ

โฮะๆๆๆ*

Comment

Originally posted by จอมยุทธ View Post
                        แรม6เม็ด Mod เป็นตัวแรม 8เม็ดได้หรอ..
                        ตามนั้นครับ ต้อง 8 เม็ด ถึงจะโมได้ครับ

Comment

แหล่มเลย ของยังมีเยอะไหมครับ ร้านไหนครับ

Comment

จัดไปอย่าให้เสีย อิอิอิอิ ลากกระจาย

Comment

คอ-เำมม เดิมๆรุ่นนี้เท่าไหร่อะ

Comment

Working...
                              X