Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีหลายเรื่องอยากถามครับเข้ามาที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีหลายเรื่องอยากถามครับเข้ามาที

1.ใครพอมีสูตรหรือปลดล๊อกเกมnfspsเเละguitar heroIIIมั้งครับ ช่วยอนุเคราะห์ที

2.ช่วยเเนะนำเกมเเนวFPSมันๆฮิตๆหน่อยครับ ยิงเลือดสาด หลอนๆยิ่งดี ขอเก่าไม่เกิน4ปี ซัก10เกม

ปล.ตอบเยอะๆยิ่งดีน้าครับ

ปล2.ขอบคุณล่วงหน้ามากๆๆๆๆนะครับ

nfsps unlockallthing

Comment

ตอบข้อ 2 ครับ

เกม F.E.A.R ครับ ยิงเลือดสาดกระจายหลอนด้วย

Comment

BIO SHOCK เลยครับ

Comment

F.E.A.Rมีที่โหลดบิทปะครับ

ใช่FEAR Perseus Mandate [English] เกมนี้รึป่าวครับ

Comment

ไม่เข้าใจคุณnununuอะครับช่วยอธิบายหน่อย nfsps unlockallthing คือไรหรอครับ ให้ผมไปหาเอาเองหรือมันเป็นสูตรให้กด

Comment

Working...
            X