Announcement

Collapse
No announcement yet.

อาการนี้เป็นที่อะไรคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อาการนี้เป็นที่อะไรคับ

เป็นเเต่ที่เกมหน้าจอก้อเป็นปกติไมม่รู้เป็นเพราะอะไรคับ

ลองลงไกรเวอร์ vga ใหม่

หรือ ลองลงเกมส์ใหม่ครับ

Comment

เกมลงดูหลายรอบเเล้วอ่าคับก้อยังไม่หายก่อนเป็นเอาเข้าไปชนเครชเเล้วเครื่องค้าง

กราดจออนบอนคับ

Comment

แล้วเมื่อก่อนเล่นได้มั้ยคับ

Comment

ไฟล์ที่โหลดมา หรือไฟล์จากแผ่นมีปัญหาหรือเปล่าคับ

Comment

เคยเป็นภาพแบบนี้ลง driver มันก็หายนะท่าน

ลง driver+ลงเกมใหม่ไม่หาย ?

ลองเชคหัวต่อกับสายต่อ มันยังครับ

Comment

มันเซนเซอร์ ต่ำกว่า18ห้ามเล่น ห้าๆ
              ลองลงไดรเวอร์ใหม่ดูครับ

Comment

Originally posted by dekteendoi View Post
                เกมลงดูหลายรอบเเล้วอ่าคับก้อยังไม่หายก่อนเป็นเอาเข้าไปชนเครชเเล้วเครื่องค้าง

กราดจออนบอนคับ

on-board graphics card มัน overload รับข้อมูลไม่ไหวครับ

แนะนำให้ใช้ การ์ดจอ PCI-Express ครับ

Comment

Working...
                X